ทำเนียบบุคลากร
ผู้บริหารสถานศึกษา | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | |
1 | นายทรงยุทธ ด้ามทอง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ |
2 | ว่าที่ร.ต.ชัยชนะ วรสุทธิ์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ |
3 | นางรสสุคนธ์ วันทา | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ |
4 | นางธิดาพร บุดดีเสาร์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นางจิราพร ภานานันท์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางประภาพร มุขสมบัติ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางพยอม บุญอุ้ม | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นางพรรณี จันทรถ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
5 | นางสาวนันทพร ใจอุ่น | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
6 | นางสาวหนูพูล เกตุโสระ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
7 | นางสาวแอนนา รัตนภักดี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
8 | นางอัจฉราภรณ์ พลตรี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
9 | นางอุไร สวยรูป | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
10 | นายชาตรี ตรีผลา | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
11 | นายสมชาย ทองบ่อ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
12 | นายสุพัฒน์ เทพทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
13 | นางรจนา โอภาพ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
14 | นางสาวฐิติพร จันทร์ตรี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
15 | นางวิมล พันธุศิริ | ครู | ครูชำนาญการ |
16 | นายสุกฤษฎิ์ ทองปัน | ครู | ครูชำนาญการ |
17 | นายอนุชิต ชัยพุทธา | ครู | ครูชำนาญการ |
18 | นางสาวสุภาพร สีทา | ครู | |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นางเกศแก้ว บุ้งทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางพัชริญา คำแฝง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางรุ่งธิวา สายเพชร | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นางสาวกฤษณา วรรณวงศ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
5 | นางสาวลัดดาวัลย์ วรรณธนสุทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
6 | นางสาวศิริอร บุญบรรจบ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
7 | นางสาวอรทัย พิมพ์ทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
8 | นางสาวอุไรวรรณ ครองยุติ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
9 | นางอ้อยทิพย์ สมบูรณ์ศรี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
10 | นางอำนวย ไชยชนะ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
11 | นายประสิทธิ์ กัลปพฤกษ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
12 | นายหริศักดิ์ พลตรี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
13 | นางสาวศศิรดา พันชัยภู | ครู | ครูชำนาญการ |
14 | นางสาวสุณัฐชา มหาคามินทร์ | ครู | ครูชำนาญการ |
15 | นางสาวหนึ่งฤทัย สีหะวงษ์ | ครู | ครูชำนาญการ |
16 | นายธนกฤต ขัมภรัตน์ | ครู | ครูชำนาญการ |
17 | นางสาวภัทรอรญา เจริญบุญ | ครู | ครู |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นายภานะเรศ บุตรดีขันธ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางลำใย ทางทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางสาววลัยรัตน์ บุญเนตร | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นางสาวสุพักตร์ ทองแสง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
5 | นายภานะเรศ บุตรดีขันธ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
6 | นางสาวจตุพร ทันจิตร์ | ครู | ครูชำนาญการ |
7 | นางสาวจริยา ทองแสง | ครู | ครูชำนาญการ |
8 | นางสาวมยุรี มาสุข | ครู | ครูชำนาญการ |
9 | นายจิรายุ อุทธา | ครู | ครูชำนาญการ |
10 | นางสาวชญานิศ ทองจุล | ครู | ครูชำนาญการ |
11 | นางสาวเกวลิน ลำเลียงพล | ครูผู้ช่วย | |
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นางธีรนุช สกนธวัฒน์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางกรรณิกา นำพา | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางเนตรชนก จรูญแสง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นางไปรดา เกตุไชยเลิศ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
5 | นางพุทธา ไชยสัตย์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
6 | นางสมควร สุริยะ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
7 | นางสาวคล้ายจันทร์ จันทร์วิวัฒนากูล | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
8 | นางสาวคัทลียา ครองยุติ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
9 | นางสาวจีระนันท์ แก้วกอ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
10 | นางสาวนันทพร พ่ออามาตย์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
11 | นางสาวลัดดา ทองไทย | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
12 | นางสาวสมพิศ ภูเดชดี | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
13 | นางสุกัญญา บุญสิงห์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
14 | นายชาญชัย อบเชย | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
15 | นายธวัชชัย ชมภูมาศ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
16 | นายธามปรุฬท์ บัวงาม | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
17 | นายพิชัย แพทย์เพียร | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
18 | นายภูมิพัฒน์ งานสัมพันธฤทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
19 | นายวีรยุทธ สร้อยสิงห์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
20 | นางดาวัลย์ สุโพธิ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
21 | นางวารุณี คมไสย์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
22 | นางสาวอรนุช พรประสิทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
23 | นางสาวนิดา เชื้อประทุม | ครู | ครูชำนาญการ |
24 | นางสาวปริณดา ธานี | ครู | ครูชำนาญการ |
25 | นางวรรณิภา เวชกามา | ครู | ครูชำนาญการ |
26 | นางสาวศศิภา จินดารัตน์ | ครู | ครูชำนาญการ |
27 | นางศุภวรรณ นิตยสุทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการ |
28 | นายเดวิช ไสโพธิ์ | ครู | ครูชำนาญการ |
29 | นายจักรพงษ์ ตระการไทย | ครู | ครูชำนาญการ |
30 | นายชนะพงศ์ อนันทวรรณ | ครู | |
31 | นางสาวเพชราภรณ์ ทองทวน | ครู | |
32 | นางสาวจีรภัทร์ ปะตาทะยัง | ครู | |
33 | นายธนวัฒน์ วงษาพรหม | พนักงานราชการ | |
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ครู | วิทยฐานะ |
1 | นายจันทรัสม์ ไชยสัตย์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางอนงค์ โพธิ์ขาว | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางสาวไพลิน พานิชเจริญ | ครู | ครูชำนาญการ |
4 | นายวิสิทธิ์ มีทรัพย์ | ครู | |
5 | นายอภัยมณี แก้วคำวงศ์ | พนักงานราชการ | |
กลุ่มสนับสนุนการสอน | |||
ที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นางกุหลาบ ชมภูมาศ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางสาวเจนจิรา แซ่ลี้ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางสาวรัติยา แก้วกูล | ครู | |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นางดรุณี บุญพึ่ง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นางปณิตา ทางทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางปทุมมาศ สุริยฉาย | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นายโชคชัย ส่งสุข | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
5 | นายทินกร พันธ์วงศ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
6 | นางสาวกนิษฐา มุธุสิทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการ |
7 | นางสาวจุฑามาศ สายขุน | ครู | ครูชำนาญการ |
8 | นางสาวประภาศรี วัดสำโรง | ครู | ครูชำนาญการ |
9 | นางสาววิจิตรา ปุยวงศ์ | ครู | ครูชำนาญการ |
10 | นายกิตติศักดิ์ ลักษณะฉิมพลี | ครู | ครูชำนาญการ |
11 | นายนิติกร นำพา | ครู | ครูชำนาญการ |
12 | นายปัญญพนต์ ค้ำชู | ครู | ครูชำนาญการ |
13 | นายไพรวรรณ์ ดาลัย | ครู | ครูชำนาญการ |
14 | นางสาวพิชญ์สิรี เข็มเงิน | ครู | ครูชำนาญการ |
15 | นางสาวอรนิชา ดาผา | ครู | |
16 | นายเฉลิม สารการ | ครู | ครูชำนาญการ |
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นายสัญญา จันทรถ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นายพีรยศ พิมพ์ทอง | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นางสาวสุภาวรรณ จันทะบุตร | ครู | ครูชำนาญการ |
4 | นายเกรียงไกร ไทยตรง | ครู | ครูชำนาญการ |
5 | นายรัฏฐาธิป บรรเทา | ครู | ครูชำนาญการ |
6 | นายอนุวัฒน์ ศิลาคุปต์ | ครู | ครูชำนาญการ |
7 | นายกิติศักดิ์ ทยาปัสสา | ครู | |
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ |
1 | นายบัญชา มุคำ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
2 | นายจักรี บุญประสิทธิ์ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
3 | นายบัญชา มุคำ | ครู | ครูชำนาญการพิเศษ |
4 | นางวรรณา ศรีแสง | ครู | ครูชำนาญการ |
5 | นายณัฐภัทร สุภารัตน์ | ครู | |
6 | นายพรหมเมต จันทรจิตร | ครูผู้ช่วย | |
7 | นางสาวอัจฉราภรณ์ วงศศิริ | ครูผู้ช่วย | |
ครูพิเศษ | |||
ลำดับที่ | ชื่อ-นามสกุล | ตำแหน่ง | |
1 | นางสาวภัคจิรา วรรณธนสุทธิ์ | ครูพิเศษ | ภาษาไทย |
2 | นางน้ำฝน มีพิษ | ครูพิเศษ | การงานอาชีพ |
3 | นายศราวุฒิ ฝอยทอง | ครูพิเศษ | สุขศึกษาและพลศึกษา |
4 | นางสาวศิริรัตน์ สุขไสวเนาว์ | ครูพิเศษ | คณิตศาสตร์ |
5 | นางสาวแพรศรี ขนทอง | ครูพิเศษ | แนะแนว |
6 | นายอภิสิทธิ์ ทองอนันต์ | ครูพิเศษ | ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
7 | นางสาวนฤมล สายแสง | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน | |
8 | นางสาวปิสุณี โพธิ์เงิน | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน |
ยินดีต้อนรับสู่เว็บไซต์ของเราโรงเรียนเขื่องในพิทยาคาร เราใช้คุกกี้ (Cookies) เพื่อให้ท่านได้รับประสบการณ์การใช้งานที่ดียิ่งขึ้น อ่านนโยบายคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล (Privacy Policy) และนโยบายคุกกี้ (Cookie Policy)